Post by nguyenthanhdoan » Thu Apr 06, 2017 8:05 am

Chào các bạn !
Mình muốn chuyển hướng website từ http về https và làm mãi không được: http://www.daynhuagiamay.com/index.php
Cảm ơn


Posts

Joined
Thu Apr 06, 2017 7:59 am

Post by kazihaha » Fri Apr 07, 2017 3:46 pm

Search google có hướng dẫn rồi đó bạn. Hoặc thẻ cào mình làm cho :D

https://sieuthithietbivanphong.com


New member

Posts

Joined
Wed Sep 23, 2015 2:13 pm

Post by halinh » Mon Apr 10, 2017 12:38 pm

nguyenthanhdoan wrote:
Thu Apr 06, 2017 8:05 am
Chào các bạn !
Mình muốn chuyển hướng website từ http về https và làm mãi không được: http://www.daynhuagiamay.com/index.php
Cảm ơn
E cũng tính chuyển mà sợ chuyển sang hỏng hết seo mất hết thứ hạng từ khóa thì chết

colorado-thiet bi dien ls -spark-chevrolet-phân phối đồ chơi-tụ bù


User avatar
New member

Posts

Joined
Fri Dec 02, 2016 3:40 pm
Location - VietNam

Post by longgym » Fri Sep 01, 2017 5:58 pm

kazihaha wrote:
Fri Apr 07, 2017 3:46 pm
Search google có hướng dẫn rồi đó bạn. Hoặc thẻ cào mình làm cho :D
bác cho em info với, em cũng đang dùng journal mà nâng lên ssl bị lỗi 1 số phần. Rất mong được trao đổi vs bác về opencart, đặc biệt theme journal ạ

Newbie

Posts

Joined
Fri Sep 01, 2017 5:49 pm

Post by baonvvotung » Wed Sep 06, 2017 4:44 pm

nghe nói chuyển từ http sang https thì web sẽ bị lỗi nhiều và rớt hạng 1 thời gian. Không biết thực hư thế nào nhỉ?

Newbie

Posts

Joined
Mon Sep 04, 2017 4:07 pm

Post by kksfood » Thu Sep 21, 2017 3:09 pm

@nguyenthanhdoan
Bạn chỉ cần search trên gg là ok rồi, có hướng dẫn đầy trên đấy luôn đó bạn, chọn chuyển hướng 301 là ok hết bạn à, không sao hết. Mình đã thử ở trang về nhà hàng buffet hà nội và thành công.

Đặt bàn trực tuyến / Đặt món trực tuyến / Quán cafe đẹp


New member

Posts

Joined
Wed Jan 18, 2017 4:04 pm
Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 11 guests