Post by jay_bkk » Sun Jul 10, 2011 2:23 pm

สวัสดีครับ

พอดีเพิ่งทดลองใช้ opencart แต่พอดีอยากได้ฟีเจอร์อย่างนึงเพิ่มเติม ไม่ทราบว่ามีใครทำไว้แล้วบ้างไหมครับ เป็นฟีเจอร์ที่จำกัดสิทธิ์ในการวิวหน้าสินค้า หรือหน้าใดๆที่เรากำหนดไว้ว่าต้องเป็นสมาชิก หรือลูกค้าแล้วเท่านั้นถึงจะสามารถวิวได้ครับ ถ้ายังไม่ได้ login แล้วคลิกหน้านั้นก็จะให้ redirect ไปยังหน้า login น่ะครับ

ถ้ามีใครพอทราบ รบกวนขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับบ

Newbie

Sun Jul 10, 2011 2:09 pm

Post by jay_bkk » Tue Jul 12, 2011 1:31 pm

ใช่เลยครับ ทำอย่างไรครับ ช่วยหน่อยได้ไหมครับ หรือว่าต้องเสียค่าใช้จ่ายยังไงบ้างครับ

Newbie

Post by jay_bkk » Thu Jul 14, 2011 10:52 am

ขอบคุณมากครับ แต่คือให้ทาง siamweb ทำให้เลยเหรอครับ หรือว่าแค่เช่า host กับที่นั่นแล้วลง opencart แล้วมี module นี้ติดมาเลยครับ

Newbie